![เข้าร่วมโครงการหน่วยแพทย์ เคลื่อนที่ พอ.สว. จังหวัดกาฬสินธุ์ และโครงการ “จังหวัดกาฬสินธุ์ บำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน” ประจำเดือนมีนาคม](https://sks.go.th/images/image_post/2d57a72c751de849ff4bfa25384b9fdf.png)
เข้าร่วมโครงการหน่วยแพทย์ เคลื่อนที่ พอ.สว. จังหวัดกาฬสินธุ์ และโครงการ “จังหวัดกาฬสินธุ์ บำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน” ประจำเดือนมีนาคม
วันพุธ ที่ 20 เดือนมีนาคม พ.ศ.2567 นายเจษฎา เวียงพล ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดกาฬสินธุ์ มอบหมายให้ นางปนัดดา อามาตย์สมบัติ หัวหน้ากลุ่มบริหารงานบุคคล พร้อมด้วยคณะครูบุคลากรประจำหน่วยบริการเมือง เข้าร่วมโครงการหน่วยแพทย์ เคลื่อนที่ พอ.