![เข้าร่วมโครงการมหกรรมวิชาการเปิดโลกการเรียนรู้ตลอดชีวิต (Lifelong Lerning) สำนักงานส่งเสริมกาเรียนรู้จังหวัดกาฬสินธุ์](https://sks.go.th/images/image_post/97c815388a5b02768b7b3abf11cac228.png)
เข้าร่วมโครงการมหกรรมวิชาการเปิดโลกการเรียนรู้ตลอดชีวิต (Lifelong Lerning) สำนักงานส่งเสริมกาเรียนรู้จังหวัดกาฬสินธุ์
นางกุลทวี พลขันธ์ รองผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดกาฬสินธุ์ และคุณครูอัญชิสา ชำนาญเข้าร่วมโครงการมหกรรมวิชาการเปิดโลกการเรียนรู้ตลอดชีวิต (Lifelong Lerning) สำนักงานส่งเสริมกาเรียนรู้จังหวัดกาฬสินธุ์ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567
วันจันทร์ ที่ 18 มีนาคม 2567 นายเจษฎา เวียงพล ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดกาฬสินธุ์ มอบหมาย นางกุลทวี พลขันธ์ ตำแหน่งรองผู้อำนวยการ และคุณครูอัญชิสา ชำนาญเข้าร่วมโครงการมหกรรมวิชาการเปิดโลกการเรียนรู้ตลอดชีวิต (Lifelong Lerning) สำนักงานส่งเสริมกาเรียนรู้จังหวัดกาฬสินธุ์ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ณ หอประชุมบูรพา สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดกาฬสินธุ์